A2_NCT-4rum
W€L¢0¶v¶€ †0 D€ƒi£’§ ƒα¶v¶i£¥
2g€†h€r, w€ Mαk€ α h€αV€n 4 µ & µ§
2g€†h€r, w€ Mαk€ α h€αV€n ƒ0r ¥0µ απd µ§

Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
MrBoomer (428)

graywolf1411 (366)

cool_wind237 (333)

trankimbao93 (331)

Hiễm (329)

Nothing Is Impossible (313)

cool (310)

lanchi1805 (250)

Thanh Huong (239)

Administrator (223)

Bài gửiNgười gửiThời gian
THÔNG BÁO LỊCH ĐI CHƠI TẾT Mon Jan 09, 2012 10:49 pm
Mặt trái con người qua các chòm sao Mon Jan 02, 2012 6:03 pm
7 cách khiến một chàng trai rung động Sat Dec 31, 2011 4:42 pm
Điểm khác nhau giữa con gái Bắc Và Nam Sat Dec 31, 2011 4:31 pm
Bàn 'iu' Thu Dec 29, 2011 5:35 pm
Chém gió hội Fri Oct 14, 2011 8:25 pm
Kỷ Niệm Dưới Mái Trường Tue Sep 06, 2011 8:50 am
Thế là người Việt Nam :)) Tue Aug 16, 2011 10:12 pm
"Splitscreen -- A Love Story" khá dễ thương... xem thử nha ^^! Sun Aug 14, 2011 2:20 pm
Ranh giới... Fri Aug 12, 2011 9:46 pm
Kon njk bjk ju Wed Aug 10, 2011 11:21 pm
Môn học yêu thích nói gì về bạn? Wed Aug 10, 2011 11:12 pm

Share | 

Bàn 'iu'

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 12 ... 20  Next
Tue Jan 12, 2010 10:06 pm

Quỷ_ThiếuNiên
cool

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 85793
Birthday : 20/02/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Bàn 'iu'

Khoi~ chi~ heo oi... Bx Bui` Tuan la` Loc Long ma` =]]

Wed Jan 13, 2010 9:46 am

NewUser
No more word

NewUser

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 8772
Birthday : 17/10/1993

Tôi ko mún nguoi khac bit về thân phận mình. Làm ơn nhưng bạn nào biêt tôi là ai xin giữ bí mật giúp tôi

Wed Jan 13, 2010 9:56 am

NewUser
No more word

NewUser

Xem lý lịch thành viên

ilusm đã viết:
cung ko bik noi sao nua......co le tuoi nay tam li ko dc binh thuong, tuong chung` nhu la rat thjx 1 ng` nhung sau do laj rat ghet, rat so,.......roi lai thay men,... moi thu'...ngay` cang` kho khan.chu~" ngo*`" ko aj bik toi, no den wa nhanh, no ko dung luc,cung` mot luc' sao wa nhju` chyn xay ra'aci ngay` xuj va` the tham nhat...sang thi` cai nhau vs then ban trong lop,trua bj ng` minh` tung thjx noi sock, chju` dy hoc ve` thj be banh xe,cu nghj~ xuj da du goy` the ma` den toi.....ng` ay^'...lai noi loi` chia tay,dau lam, caj ng` ma` minh iu thuong va` thjx rat nhju`, nhju` lam...cu tuong chung` tc cua mjnh` danh` cho ng` ta ko nhju` nhung sao nuoc mat cu roi mai, con tjm dau lam, buon lam....khoc den sung ca mat nhung ng ta dau co hay, dau co bik va` cung chang them de y....

cung chjnh caj ngay` do, co mot ng` an uj mjnh, chju ngoi nghe mjnh khoc trong dt den tan 0h sang..., luc dau ko nghj la` mjnh` thjx ban do....mun tam su vs ng do vj` ng` ta wa hju minh, co le ko nen so sanh giua ng` ta vs ng` cu~ nhung chang hju sao mjnh` laj co cam giac giua ng` ay vs anh ban do,thj anh ta laj la` ng` iu thuong va wan tam mjnh` hon....ng` ay thua` bik la` mjnh` chju wen vs ng` ta de co^' we^n dy ng` cu~, nhung van chap nhan la` hjnh bong ng #...dan dan roi thj...

nam nay moi chyn that fien fuc,that kho khan de co cach cu xu dung vs moi ng`,co le cap 3 la` caj nam ma` co nhju ki njem dep nhat dv moi ng,
mjnh` ko dep, ko xynh, moi thu cuc ki` bt.tc of minh`, nam ngoaj laj bj mot ng` dua` gion~, roi maj den nam nay laj noi thjx...minh` van co cam giac nhung ko con` nhu trc dc nua...bik la`m sao dc, tuong chung` nhu laj thjx, roi lai ko, doi luc loi` noi va` hanh` dong wan tam cua ban la`m mjnh` cam thay that yen bjnh` va` hanh phuc, nhung roi hoan canh ko con` nhu trc nua,....ban ko hju mjnh`, bay jo` ko hju va` maj maj chac cung~ko the hju dc vj` chjnh mjnh` con` ko hju dc ban than cua mjnh` dang nghj va` mun j nua`...ban tung` khoc vi mjnh, dieu do khjen mjnh dau long`....tc ban danh cho minh co that nhu nhung j ban noi hay ko, toi jo` mjnh cung~ ko xac nhan dc,co wa nhju` ng` dv ban...va` chac ban laj dem mjnh ra dua` gion...do la` suy nghj ban dau, nhung roi tung hanh dong, loi noi, su wan tam cua ban khjen mjnh tjn rang ban ko dua` gion~...maj den sau na`y co nhung hanh dong cua ban khjen mjnh` that kho chju...va` roi suy nghj ban dau way tro lai....cuj cung` den jo, sau tat ca moi thu, tban dep de ko thanthjen dc nhu trc nua, mjnh rat ngaj khj nhjn` mat ban,khj nc va` tip xuc vs ban....sau nhung j mjnh noi vs ban,co le rat wa dang, rat vo tam....ban dau long,va` do la` dieu minh mun....WEN TAT CA MOI CHYN VA` SONG THAT VUJ NHU LUC BAN DAU

tcam la` mot thu j` do that fuc tap, ly trj cua mjnh` ko dieu` khjen dc cam xuc,that kho khan khj faj doi mat vs nhau, nhung mjnh tjn moi chyn roi se on...mjnh` xem tat ca nhung ng jnh` thjx va` ng thjx mjnh` la` ban,bay jo` thj cam xuc on hon roi,... that thoaj maj khj noi ra...mong la` tat ca van se zuj ze...nhu chua tung` co chyn j xay ra...

WEN TAT CA MOI CHYN VA` SONG THAT VUJ NHU LUC . Phương châm sống hay đấy. Cô bé chỉ biết đi qua mà ko biết nhìn lại những zì mình đã làm, những vết thương lòng mình đã để lại cho người khác. Nếu như vậy thì bài viết của cô bé có quá nhìu điểm vô lý, đặc biệt là bị bạn trai nói lời chia tay... Có lẽ chỉ có 1 thèng nào tàn nhẫn hơn cô bé mới làm được chuyện ấy.
Bây zờ cô bé hãy tự hỏi điều zì tạo nên 1 ngừoi đàn ông. luôn vui cười trước mặt cô bé, lạnh lùng trước mặt cô bé, bhưng khi quay đi thì yếu mềm hơn cả 1 người phụ nữ...Dễ dàng bỏ qua để bước lên phía trước, tôi cảm phục cô bé đấy.

Wed Jan 13, 2010 6:28 pm

Quỷ_ThiếuNiên
cool_wind237

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 10292

quên đi một người để mà tiếp tục sống vui vẻ như chưa từng có gì xảy ra thật không dễ chút nào, nếu ai có thể làm được điều này mà không chút bận lòng không cần thời gian thì người đó chưa từng thật sự iu chưa từng thật lòng thix

Thu Jan 14, 2010 6:43 pm

NewUser
ilusm

NewUser

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 8763
Birthday : 13/09/1993

cool ghj dung dey, jo moi njem ra dieu do..........ko aj tjn ng nhu minh bj ng ta da' ho~? kakka, ke cung la,chi co co moi ng trong lop hju~ ro~ nhat ma` thoy....
MA` SUY CHO CUNG`, IU DUONG THIX THU CHI CHO MET^. CAJ THAN...

TAI SAO TOI CAI TUOI NAY` THI` MINH LAI THIX VA` BI RUNG DONG TRC AI DO' ZAY?
ai bik tra loi` dum`minh voiiiiii

Thu Jan 14, 2010 10:18 pm

NewUser
luna_xynk9x

NewUser

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 8846
Birthday : 08/11/1993

sau day nha` tâm lý học se~ tra? loj` cho pan. bjt' vj` sao pan. co' n~ kam~ xuc' do'..đơn zản là bởj zj` pạn kam~ thấy cô đơn..
moj. thắc mắc xjn gọj sdt of ta : 0942445491[lu*u y': n~ pan. nao` bị bệh tYm hem đc gọj =))]

Fri Jan 15, 2010 10:01 am

NewUser
nhinguyen

NewUser

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 17790

hi, moi ng` ban` zuj ze? the nhi? ilism noi dung', iu chj cho kho^~ zay choy,...dau dau^~ lem', lo tap trung hoc hanh` thj` suong' hon ak

Fri Jan 15, 2010 11:02 am

Quỷ_ThiếuNiên
cool_wind237

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên

những chuyện này thì mình đâu làm chủ được, Nhi cũng từng như vậy mà, sao lại nói thế

Sat Jan 16, 2010 9:12 am

Quỷ_BiếtĐi
dakavip

Quỷ_BiếtĐi

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 9299
Birthday : 13/06/1993

Ở tuổi này đó đúng là 1 điều bt.Nhưng do nhìu lí do, có thể do tình cảm đó còn mơ hồ chưa thật sự chính xác, hoặc do giữa 2 ng đó thiếu lòng tin, và chưa hiểu hết về nhau.Nhưng nếu ở tuổi này mà ko có nhưng kỉ niệm như vậy thì chắc là về già buồn lắm.Vì vậy cứ zui zẻ mà sống thôi.

Sat Jan 16, 2010 8:48 pm

Quỷ_ThiếuNiên
cool_wind237

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên

xem ra K cũng rành mấy chiện này quá ha, cũng phải thôi kinh nghiệm mấy năm trời mà

Sat Jan 16, 2010 9:19 pm

Quỷ_BiếtĐi
dakavip

Quỷ_BiếtĐi

Xem lý lịch thành viên

H cũng đâu kém gì ^^.Kinh ng tràn trề mà phải hok

Sat Jan 16, 2010 9:54 pm

Quỷ_ThiếuNiên
cool

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên

Đơn giản vì mình là người nên bik run động... Zỵ thôi...

__Yêu là chiện nhỏ ... Học là chiện lớn ... Chiện nhỏ mà ko làm dc ... Sao làm chiện lớn__

Sun Jan 17, 2010 1:47 am

NewUser
slam_dunkex25

NewUser

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 8742
Birthday : 10/06/1993

cha` cha` topic nay xum tu du ta
vay minh cu~ng xin phep dc gop doi loi` ghen
ti`nh yeu la mot thu cam xuc rat dac biet (minh chua cam nhan dc du da tung co ban trai Buon )
nhung khi da co tinh cam dac biet doi voi mot nguoi khac phai thi ban than minh se co nhung cam giac rat la, ban se cam thay nho nhung, vui suong khi nghi ve nguoi do (doi luc lai cuoi tham voi chinh minh Ok ), se thay hanh phuc khi luon dc o ben canh va tro chuyen cu`ng nguoi` jh! trai tim ban se bi loi nhip ma ko the kiem soat dc va doi khi se cam thay rat ghen ti khi ng jh noi chuyen voi mot ng` khac phai ma` wa than mat.
nhung mot khi da quen voi ng` ta thi` dieu dau buon va kho tam nhat chinh la luc chia tay, khi wen mot ng` that rat de nhung de chia mot ng` thi` lai rat kho, luc nao` doi phuong cung doi` hoi mot li do chinh dang de co the chap nhan chia tay. nhung biet dua ra li do nao` day khi ban than mi`nh da ko co`n tinh cam voi ng` ta nhung ng` ta lai ko he chap nhan li do ih.............
se co`n vo vang nhung rac roi rat kho noi khi chung ta dem long yeu thuong va wen voi mot ai do (minh that ko the dien ta het dc Buon ), cac ban se cam nhan dc khi trai wa no.
nhung minh nghi thi` tot nhat la: dung bao j de ban than minh fai hoi han ve nhung quyet dinh da dua ra va` doi luc can phai ta`n nhan voi ng` khac va` ca chinh ban than mi`nh.
do la nhung j minh duc ket dc do Hattoc Hattoc Hattoc Hattoc Hattoc

Sun Jan 17, 2010 10:29 am

NewUser
nhinguyen

NewUser

Xem lý lịch thành viên

oi, slam noi hay wa'
chi' li' wa dy

Sun Jan 17, 2010 10:41 am

NewUser
nhinguyen

NewUser

Xem lý lịch thành viên

guj ban no more word nez....cu nghj moi vjec don gian tj dy, ng ta ko den vs minh=> co duyen ko fan... toi j faj ton cong cho` doi theo duoi...nhu ilusm ak, kim dc ng` # tot hon, iu thuong mjnh` hon thj toi j cu' faj~ dam^ dau^` va`o nho nhung ng` cu~...mo~ long` ra va` don' nhan nhung ng` moi....bik dau tjm dc tjnh` iu dich thuc of minh`.....luc do thj` wa happy goy` con`j`....duong` doi` con` daj`,vjec j` faj~ thjx maj~ mot dua' con gaj.

nhi nghj la:nhung aj thjx 1 ng` ma `ko dc ng` ta dap lai, hay bj that tjnh` thj` nen we^n ng` kia dy va` kim cho mjnh` 1 ng` moi' ,con` ko thj` cu' song doc than cho no suong'

loi` khuyen cho tat ca con gaj:nen wen ng` thjx mjnh` chu dung` wen ng` minh thjx,dung` fi' suc theo duoi nhung thu ko thuoc ve minh`

Sun Jan 17, 2010 10:45 am

NewUser
nhinguyen

NewUser

Xem lý lịch thành viên

All I want from you is for you to disappear
All I need from you is for you to not be here
I guess it’s time you got the news
Gonna replace you
Erase you
Delete you
Delete you…

Sun Jan 17, 2010 11:35 am

Quỷ_SơSinh
ruby2701

Quỷ_SơSinh

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 9077
Birthday : 27/01/1993

nhinguyen đã viết:

loi` khuyen cho tat ca con gaj:nen wen ng` thjx mjnh` chu dung` wen ng` minh thjx,dung` fi' suc theo duoi nhung thu ko thuoc ve minh`

mình cũng rất muốn nghe theo lời khuyên này của Nhi, nhưng mình lại ko làm được. Ko làm đc vế trước thui chứ vế sau thì mình làm đc rùi Taday
thiết nghĩ nếu ko thích người ta thì quen làm gì. Chỉ gây đau khổ cho cả hai đứa thui. Khi quen người mình ko thích, cảm giác khó chịu lắm. Mặc dù người ấy sẽ làm tất cả những gì để mình được hạnh phúc, nhưng mình vẫn ko thể đón nhận được. Chán ghê, nếu mình làm đc việc quen người mình không thích thì bây giờ mình đã ko cô đơn như thế này rùi Buon Buon Buon Buon Buon Buon

Sun Jan 17, 2010 1:33 pm

NewUser
No more word

NewUser

Xem lý lịch thành viên

Đầy cảm xúc thoáng qua khi mình ở gần người ta lúc sáng. Cứ ngỡ mình đã quên hẳn, mình ko còn chút cảm xúc nào, vậy mà... Đáng lẽ đầu năm mình nên tạo cơ hội để ngồi gần người ta nhiều như hum nay thì chắc tụi mình hỉu nhau dc nhìu hơn. Chỉ tại hồi đầu năm người ta ko cẩn thận, làm mình...xấu hổ quá, ngại ngại nên ko dám. Người ta thật đặc biệt, thậm chí chính người ta cũng ko nhận ra...Bao zờ cũng vậy, tình cảm sẽ qua thật nhanh, nếu mình ko nhanh tay níu giữ, nó sẽ bay đi mất.
Ehem cảm giác yêu, rùi chia tay cái rẹt chắc chỉ có ở những người ko biết giá trị của tình yêu. Nếu ko biết chắc mình có yêu người ta hay ko thì mình chẳng dám cất tiếng nói. Người ta ko còn yêu mình nữa sao? Người ta hận mình vậy sao? Mình cũng hận người ta lắm. Nhưng mình vẫn yêu người ta thật nhiều. Cái cảm giác vừa yêu vừa hận có lẽ chỉ mình mới có. Mình muốn quên người ta ngay lập tức, mình ko muốn nhìn người ta 1 giây nào nữa. Nhưng tất cả chỉ là suy nghĩ, tim mình ko chịu đc. Người ta đang hnạh phúc bên người mà người ta yêu. Mình vẫn quá ngu ngơ, mình vẫn cứ yêu...aaaa...
Tại sao vậy? chấp nhận người ta đã yêu nngười khác khó đến vậy sao? DapDau

Sun Jan 17, 2010 3:18 pm

Quỷ_ThiếuNiên
cool

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên

Pé Mi uj ... Níu như nói theo pé thì làm ji` có chiện bùn trong t/y ... Liệu ai có thể wen người thix mình mà mình thì ko thix người đó ?

LỊCH SỬ : tình yêu là một cuộc cách mạng giải phóng chế độ độc thân
ĐỊA LÝ : tình yêu là một trận động đất trong tâm hồn mà trái tim là núi lửa
HOÁ HOC : tình yêu là một phản ứng hoá học sinh ra axit
VẬT LÝ : tình yêu là một loại lực hút mạnh hơn cả lực hút trái đất
TOÁN HỌC : tình yêu là phép trừ của túi tiền, phép chia của trái tim, phép nhân của nhân loại và phép cộng của mọi điều rắc rối
VĂN HỌC :tình yêu là một quyển sách dày mà đọc từ trang đầu tới trang cuối vẫn chẳng hiểu gì cả
ẨM THỰC :tình yêu là 1 lít rượu hoà chung với 2 lít dấm
TÂM LÝ HỌC:tình yêu là một cuộc rượt bắt mà chàng đuổi theo nàng cho đến khi nàng bắt được chàng
Y HOC :tình yêu là một cuộc đấu tranh với tử thần, giữa cái sống và cái chết
ÂM NHẠC :tình yêu là một điệp khúc hay nhưng hát mãi cũng không thấy chán
MẦM NON :tình yêu như một đứa con nít khi bỏ đói thì nó đòi ăn và giận lẫy, khi quá no thì lại bội thực và tống hết mọi thứ ra ngoài
TÂM THẦN HỌC:tình yêu giống như bệnh tâm thần; những người đang yêu nghe thấy nhìn thấy những điều mà người bình thường không thể.Họ cười, khóc, giận, thương, buồn, vui...vô cớ mà vẫn cho rằng mình rất tỉnh táo.

Sun Jan 17, 2010 4:07 pm

Quỷ_BiếtĐi
dakavip

Quỷ_BiếtĐi

Xem lý lịch thành viên

Cool vậy túm lại ty là gì.kOcần biết câu trả lời là gì nhưng có thể thix và dc thix, iu và dc iu chắc chắn là 1 niềm hạnh fúc vs mối người.( danh ngôn ).
Lời khuyên : ở tuổi này muốn biết ng mình thich co thích miình thật không thì trc hết hãy hỏi lại bản thân mình xem mình thích ng ấy đến mức độ nào.Khi đã biết câu trả lời rồi thì buồnhay vui còn tuỳ vào bạn Chopmat Chopmat

Sun Jan 17, 2010 4:17 pm

Quỷ_ThiếuNiên
cool

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên

Troiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Mún bik người mình thix có thik mình ko thì zô bói tính yêu trong http://a2-nct.site-forums.com/ là bik chứ gì

Sun Jan 17, 2010 4:27 pm

Quỷ_BiếtĐi
dakavip

Quỷ_BiếtĐi

Xem lý lịch thành viên

eeee thằng kia bói ty nào mày . tao sr moi ng rồi nhaz.Giới thiệu vs mọi ng thêm 1 cách na` qua topoc bói bài của k đo'.Tự bói cho mình luôn ( chỉ mang tính tham khảo ) Ai ko dc như y' thì thôi nha

Sun Jan 17, 2010 7:48 pm

TrialMod
Nothing Is Impossible

TrialMod

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 9418
Birthday : 07/03/1993

Bài gửiTiêu đề: sum tụ quá

Mới có mấy ngày không vào diễn đàn mà box này sum tụ dữ . Bạn no more word để avartar vậy mà kiu không nói ra thân phận thì người ta cũng biết hết rồi còn gì . Còn về vụ tình yêu thì ai có kinh nghiệm chia sẻ thêm đi. tại mình gà mờ nên không biết được nhiều

Sun Jan 17, 2010 9:22 pm

NewUser
No more word

NewUser

Xem lý lịch thành viên

Hì. Mình nhận ra mình ko nên giữ bí mật làm gì, có lẽ bạn nào cũng đã nhận ra. Lúc đầu mình hơi ngaại vì nhiều bạn nghĩ mình sến như con hến. . Có lẽ mình khác hoàn toàn ở lớp, mình... ko muốn đóng 2 vai nữa. Con người mình trên lớp chẳng qua chỉ là vẻ bề ngoài, mình ko mún người ta nhìn mình với 1 vẻ thương hại, 1 vẻ coi thường...Cuối cùng vẫn bị coi thường... Ở lớp mình ko mún nhắc đến chiện này, mong các bạn hỉu cho... Im

Sun Jan 17, 2010 9:59 pm

Quỷ_ThiếuNiên
lanchi1805

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 16289
Birthday : 18/05/1993

chuyện này là chuyện bình thường thui, bạn đừng suy nghĩ nhiều wá,ai ở tuổi chúng ta rồi cũng phải trải wa mà thui vấn đề là chúng ta nhìn nhận nó như thế nào,rồi đến một lúc nào đó bạn cũng sẽ wên, đến một lúc nào đó bạn cũng sẽ tìm thấy người mà bạn cần tìm

Sponsored content

Bàn 'iu'

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 4 trong tổng số 20 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 12 ... 20  Next
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Dùng nick trong 4rum để xưng hô, là tôn trọng mọi người.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài

Đăng Nhập NhanhThanks for viewing A2_NCT ^_^!
.:Đăng kí:.  |  .: Quên mật khẩu :.
Free forum | Nghệ thuật | Thú vui - Các bài đã đưa | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Free blog