A2_NCT-4rum
W€L¢0¶v¶€ †0 D€ƒi£’§ ƒα¶v¶i£¥
2g€†h€r, w€ Mαk€ α h€αV€n 4 µ & µ§
2g€†h€r, w€ Mαk€ α h€αV€n ƒ0r ¥0µ απd µ§

Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
MrBoomer (428)

graywolf1411 (366)

cool_wind237 (333)

trankimbao93 (331)

Hiễm (329)

Nothing Is Impossible (313)

cool (310)

lanchi1805 (250)

Thanh Huong (239)

Administrator (223)

Bài gửiNgười gửiThời gian
THÔNG BÁO LỊCH ĐI CHƠI TẾT Mon Jan 09, 2012 10:49 pm
Mặt trái con người qua các chòm sao Mon Jan 02, 2012 6:03 pm
7 cách khiến một chàng trai rung động Sat Dec 31, 2011 4:42 pm
Điểm khác nhau giữa con gái Bắc Và Nam Sat Dec 31, 2011 4:31 pm
Bàn 'iu' Thu Dec 29, 2011 5:35 pm
Chém gió hội Fri Oct 14, 2011 8:25 pm
Kỷ Niệm Dưới Mái Trường Tue Sep 06, 2011 8:50 am
Thế là người Việt Nam :)) Tue Aug 16, 2011 10:12 pm
"Splitscreen -- A Love Story" khá dễ thương... xem thử nha ^^! Sun Aug 14, 2011 2:20 pm
Ranh giới... Fri Aug 12, 2011 9:46 pm
Kon njk bjk ju Wed Aug 10, 2011 11:21 pm
Môn học yêu thích nói gì về bạn? Wed Aug 10, 2011 11:12 pm

Share | 

The last...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Wed Jan 26, 2011 9:44 pm

Quỷ_ThiếuNiên
cool

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 86270
Birthday : 20/02/1993

Bài gửiTiêu đề: The last...

___Cuối năm òy... Ko bik có bạn nào vào web lớp nữa không... Hôm nay có lẽ là lần cuối đi chơi với lớp... Có lẽ do ban tổ chức làm việc hơi ẩu làm cho mấy bạn nóng + mệt...
___Trc tiên B sr trước vậy... Mới đây mà kết thúc hội xuân năm cuối roài... 3 năm thpt cũng khá nhanh...Cuối năm oy``.... Mình mún nghe ý kiến của mấy bạn về A2... Ý kiến chân thành....
___P/s: Rèo... post hình lẹ lẹ dùm cái...

_______________________________________A2___Be____U_______________________________ Nhaymat

Fri Jan 28, 2011 10:30 am

Quỷ_BiếtĐi
[Mr.Loser]

Quỷ_BiếtĐi

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 9751
Birthday : 03/02/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: The last...

chan' mo' doi` cai BTC. troi` thi nag' chang chang ma dat' diu nhau di giua~ nag'. :| nen rut exp. co j 26 3 lam 1 fat nua cho no dang hoang va` vui ve :| cung~ sr P vi` hum do' dep zoi` LA moi` phu huynh nen den' tre~. :|y kien nguoi` ngoai` lop nge ko tuy` nha :(

Fri Jan 28, 2011 7:57 pm

Quỷ_ThiếuNiên
cool

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên

ẹc ẹc... Sao lại ngoài lớp ? Mài cũng là thành viên A2 mà... (Gửi wa A4 do thám thoy =]])...

_Chờ 2 ngày roài mà ko có ý kiến gì... Đúng là cái lũ đàn bà... Thôi để tao đề 3 trc zậy... Nếu ko đồng ý vs tao cứ cho thêm ý kiến ^^! mấy thằng con trai mà im lặng đồng ý hết là ... đồ đàn bà Cuoi

1. Theo tao thì GVCN thầy Nguyễn Đình Diễn tuy là tốt thiệt... Rất rất là quan tâm tới học sinh ...But... Thầy hok bao giờ "nhiệt liệt hưỏng ứng" mấy cái hoạt động ngoại khóa của lớp... Hơi bị chán

2. Về phần con trai... Đại đa số là thân... Ko phân biệt thù ghét gì nhau... (Theo tao dc bik là zậy). Còn 1 số đứa tao giám nhận xét thì zầy:
_M.Dũng _Thiến : Tốt tính chửi thề cũng ko kém ai... D khá nhạy cảm trong chuyện học-> Hơi bị...nữ tính cái này... Còn thằng bí thư thì khá là nhiệt tình Ko có nó chắc lớp mình ko đoàn kết dc nhìu như zầy... Tuy nhiên 2 thằng này cũng khá khùng... (Thường bị gái chửi là đáng)....
_Đức _ T.Hiếu : Khá là nóng tính cần "chững chạc" hơn về phần này...
_DakaS: Để coi...Vui tính ... Bệnh cũng nhìu...(Cái này thì nhờ S trị nó thoai)
_Tâm _ Quyết ...Ngây thơ vô số tội...Ghiền game hơn các hoạt động của lớp (Đề nghị tự kiểm điểm)
=> Nói chung kon trai A2 ai cũng tốt quan tâm giúp đỡ nhau... Mặc dù ăn nói khá là sock hàng nhưng trong lòng tốt là dc (Về mặc này thì tao thix A2 hơn A3 nhìu)...
.........Còn nhìu cái nhận xét nhưng chắc nhường time nhận xét mấy bạn nữ tốt hơn ^^!...

......To be continued.......

Fri Jan 28, 2011 8:22 pm

Quỷ_BiếtĐi
King_Of_Devil

Quỷ_BiếtĐi

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 9811
Birthday : 10/12/1993

Truoc khi nx vai dong D sr trc neu co dung cham aj thj dung de dau minh ma chui nhe'. Gio D cung cha bik nhan xet ji ca~. Chan' caj' la` dj choi vs lop chua bao gio dc bt ca~. Ko dua nay nong' thi dua kia. Girl thi D ko mun dung cham con Boy thi chan lam luon. Chan' nhu con gian'. Boy toan cong tu bot, suot ngay o nha hay danh' le~. Lam viec tap the chu dau fai~ ca' nhan, can co su dong tam nhat tri. Dung vi mun noi troi giua dam dong ma lam mat hoa khi ae. Nam cuoi roi moi nguoi nen suy nghi ki~ laj, dung gian aj cung~ dung ghet aj ca~, can fai~ giup do nhau roi lo cho viec hoc. Ngoai ra nam cuoi nen moi nguoi neu ranh thi nen hoat dong tap the, tham gja cac' phong trao cua lop. Minh ngu Van nen ko noi dc nhiu cac' ban doc xong cho y kien

Fri Jan 28, 2011 8:58 pm

NewUser
Joseph

NewUser

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 9367
Birthday : 12/02/1993

Tớ thì chả có ý kiến gì nhiều vì truoc gio tính vô tư, nói chung con trai A2 ai cũng chơi dc, có nhiều lúc nóng nảy cãi nhau nhưng sau đó thì dễ dàng bỏ qua. Vậy là tốt rồi hehe

Fri Jan 28, 2011 9:10 pm

Quỷ_ThiếuNiên
cool

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên

Cái diễn đàn .... Khốn nạn ghê...Post mà nó ko ăn làm mất bài....Giờ phải viết lại
..............Chửi típ đây..............
_Kiệt: Đẹp trai dễ thương hiền lành (Cái này là nx của 1 số bạn nữ...Ta ko có ý kiến)
_K.Hiếu: Nhiệt tình vs các hoạt động đi chơi của lớp Hon Tuy nhiên theo tao thì mày khá là khắc khe vs điểm số ... Cái này nên thoáng ra...Dù sao năm nay cũng năm cuối roài...Đừng để đầu óc căng thẳng wa... ko tốt Nghingo
_Kiên: Thăằng này là trọng tội của lớp _ ___! Vì Quyên quên lớp (Cái này do iu đương bỏ wa dc) ...Nói chung là lớp trưởng cũng hoàn thành tốt những công việc của lớp...Zui tính ... galang.... Mặc dù là khùng...
_Lộc_Đại_Nam: 1 số bạn G ko thix mấy U cho lắm do mấy U giỡn hơi wa ... cần điều chỉnh lại ...
_Rèo(Hot G):Siêu sao của lớp...Học quá giỏi...Nói chuyện wa sock(VD: thư giản = đề DH)...Galangxang (Múc nc cho G) cái này nên phát huy ...Đặc biệt là wa nhát gái ... y chang thằng Mung Dĩnh Ko dc bằng nhóm DBSK (Thix là nói rùi kua liền... Ko dấu diếm chi cho nhức đầu) ->Ta thật tự hào vì ko bị bịnh nhát gái kaka...
_Bảo(Thằng này hơi khó nx): Galang(Hok bik có dại gái hok) + vui tính + Nhiệt tình có thừa...Vấn đề là hơi ...KHÙNG (Y chang anh móm)
_Sơn: Khá là trầm tính..Tài năng có thừa...
_Quang: Thằng này giỏi "Đẻ" Nhìn thì cứ tưởng là Khùng...Ai ngờ khùng thiệt... dc cái dại gái ^^! Vui tính galang ...
_Phúc + VDung: Cái này thầy D cũng pó tay...
_Mập: Mày hơi bị bảo thủ 1 chút(Vd: Thầy Phúc này nọ...dù sao thì Kiến thức là vô tận mà)... Học dc 2 thầy thì ráng lên đừng bỏ ông nào hết..Đừng giận tao lun ^^!
=>Boys A2 dc cái galang zui tính nhất là tao ...Mấy mem G thông cảm...mai B nhận xét típ mấy bạn... Nhìu cái hấp dẫn lắm.. Bỏ ra tiếc ráng chịu

Fri Jan 28, 2011 9:20 pm

TrialMod
MrBoomer

TrialMod

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 31008
Birthday : 27/05/1993

tui với Đức thì cũng "hot" thiệt nhưng dù sao cũng có lí do thì mới vậy... có j` thì xin mọi người thứ lỗi...
A2 thì tui thấy ai chơi cũng đc, trừ 1 vài người tui ghét cay ghét đắng thui, nhưng dù sao thì nghe lời M.Dũng vậy, ko ghét ai nữa.... nhưng ko chắc sẽ coi là bạn
thôi thì năm cuối có vài dòng cho mọi người:" Hi vọng năm mới cái j` cũng mới, ai chưa thân thì ngày càng thân, ai thân rồi thì thân hơn nữa, ai nóng tính( giống em) thì hạ hoả, ai nguội lạnh(giống ...) thì ấm áp hơn nữa chỉ mong A2 sẽ luôn là A2... đoàn kết và vui vẻ, lâu lâu xích mích cho nó màu mè Nhaymat
p/s: mỗi lớp có cái hay riêng ku Bottle đừng có đi so sánh...tui thấy A3 cũng có cái hay mà

Fri Jan 28, 2011 9:41 pm

V.I.P_Global-Mod
Hiễm

V.I.P_Global-Mod

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 12448
Birthday : 06/07/1993

Ehem thôi thì thời gian trôi nhanh... sắp chia tay nhau rồi hết quãng đời học sinh rồi ~.~ chỉ xin nx thế này về A2 thôi: đến với A2 quả là may mắn,số trời đưa đẩy, tập thể A2 là 1 tập thể tuyệt vời :) đừng tưởng k = A3 hay v.v. nhưng A2 mãi mãi là A2 vẫn có cái riêng của mình :"> điều này luôn luôn nhớ tới, cái tôi ai cũng lớn thế nhưng cũng nhìu bạn chịu ém lại, để hòa chung vào tập thể, vậy là tốt r`, vẫn còn nhìu ng` >"< nhưng thôi, mỗi ng` một tính, vài tháng nữa :"> hãy vui lên. Riêng mình, nợ A2 quá nhìu, nợ mọi ng` >"< hãy để cuối năm là 1 câu trả lời hay nhất...!

p.s : ban nick đứa nào dám kiu mình Hot G Im

Được sửa bởi Hiễm ngày Fri Jan 28, 2011 9:50 pm; sửa lần 1.

Fri Jan 28, 2011 9:45 pm

Quỷ_ThiếuNiên
cool

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên

KaKa Đàn bà đã lên tiếng

Fri Jan 28, 2011 10:01 pm

TrialMod
MrBoomer

TrialMod

Xem lý lịch thành viên

Hot G lên tiếng đáp trả kool kìa, ban nick nhau đeeeeee

Fri Jan 28, 2011 10:31 pm

V.I.P_Global-Mod
Hiễm

V.I.P_Global-Mod

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 12448
Birthday : 06/07/1993

cảnh cáo chị gái cool lần 1 : nếu còn tiếp diễn hành vi xỉ vả ng` khác sẽ ban nick :-w

Fri Jan 28, 2011 10:50 pm

S-Mod
graywolf1411

S-Mod

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 13582

Bài gửiTiêu đề: aaa

thật là khâm phục dã tâm mún phục hưng web lớp của bottle, web lớp mình èo uột lắm rồi thôi thì dc đến đâu hay đến đó. Trùm spamer Boomer còn way lại post bài thì chắc web lớp mình sẽ sống nổi wa con trăng năm nay thui
phần nhận xét mấy bạn trong lớp nên bổ sung thêm vài dòng mỗi người đê Bình ơi. Thời gian tết rãnh rỗi ở nhà thì ngồi kiếm tư liệu trên google rồi phăng thêm vào cho nó máu =)).
VD ... Tâm ngây thơ hiền lành, ngày ngày cắp 2 3 quyển vở đến trường mượn sách của bạn để học, chứng tỏ tinh thần bạn bè cao độ. Cùng với đó là trình độ kua gái dc xếp vào hàng đại sư phụ, đam mê thì ngày ngày vẫn đam mê, nhưng chối thì miệng vẫn chối... Bị bắt gặp trên đường thì lại kêu là rủ bạn nữ cũ đi warcraft...
...Quyết thì ngoài thời gian xả stress bằng mấy trò dota vô bổ thì trên trường vẫn là 1 học sinh chăm ngoan, giờ lý làm toán, giờ toán làm hóa, giờ hóa làm sinh... Kiểm tra thì tuyệt đối ko để bạn mở tập mở vở, mà đích thân ổng mở rồi đọc cho các bợn ... =.=
...Kiệt thì chẳng những đẹp trai mà con giỏi thể thao, với phương châm sống dc ghi hẳn lên cuốn sách anh văn ''muốn khỏe đẹp thì phải tập thể thao'' ... Đã có lần nghe ảnh tâm sự ''nhìu khi tui ốm liệt giường nhưng vẫn ráng đi đá banh đó, tại kèo ngon quá, ko bỏ được...''. ''ủa còn học thêm thì sao?'', ''thì tuần cúp 3 bữa thôi, ê dạo này tui nghỉ nghe nói ông Minh đang me tui phải ko..'' BÓ TAY
...H. Hiếu thì ham mê tụ họp chơi bời vô độ, nhưng ít khi nổi lên vì còn ngại, ảnh cứ ngại mình đẹp trai, giỏi thể thao quá sẽ làm các bạn nữ ko tập trung học hành thi cử được... Bởi vậy nên đến bây h vẫn khá là trầm mặc dù có vô số tài lẻ, trước h chỉ đem khoe với ta =))
...Phúc: chú Bình nói khá là chí lí, quen từ đầu năm lớp 10 nhưng đến h ta vẫn chả hiểu con người hắn. Bạn bè chơi thân với anh ta cũng chả hiểu j` cho lắm :))... Chỉ biết 1 điều là chỉ có ai chơi thân với Phúc mới được nghe hắn chửi thề
...V Dũng: lúc đầu cũng thấy jong' tên Fuck thôi nhưng sau này mới nhìn lại, tên Dũng là người tốt bụng, ham chơi, đam mê...dc cái tốt là ko chửi thề
thôi ngừng lại, đang viết tự dưng gặp chuyện buồn kinh khủng

Sat Jan 29, 2011 12:32 pm

S-Mod
graywolf1411

S-Mod

Xem lý lịch thành viên

thôi hết buồn rồi viết típ
... Đức : đẹp trai, kuteo, năng nổ nhưng nóng tính. Được cái rất chi là ''bây bì'' . Nhìn chung tốt nhiều mặt mà xấu cũng vô kể hahaha
... Thượng đế : ... Ta thường tới bữa quên ăn, nửa đêm vỗ gối; ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa; chỉ căm tức chưa xả thịt lột da, nuốt gan uống máu quân thù... Ấy là những câu văn bất hủ trong tác phẩm HỊCH TƯỚNG SĨ của Hưng Đạo đại vương, bỗng nhin tại hạ nhớ lại gần đây thiên hạ đang truyền tai nhau 1 bài hịch, bài hịch với tựa đề khá là khiêm tốn ''HỊCH BẢN THÂN'' với tin đồn là do bợn Hoàng sáng tác, xin trích 1 đoạn thôi : ... mình là người có nhân bản, nhân văn, có lý tưởng, có quyết tâm, có đam mê, có nhiệt huyết ... (đã được UNESCO công nhận là 1 trong 7 câu chém gió bất hủ nhất nhân loại) ...Nghe đến đây ko ít các bậc đại sư chém gió sặc máu mũi mà chết tức tưởi vì tự thấy tài năng còn thua xa nhân vật này. Qua đây chắc cũng ko cần nói nhiều về nhân vật ''có nhân bản, có nhân văn'' này mần chi nữa ha các bợn
... ô hô, bác Bình: nhân vật này thì tốt zới bạn bè, lun có những hành động mang tầm vi mô đến siêu vi mô :D, VD gấp hạc, gấp sao, gấp máy bay, bắn bì, bắn thun, chọi giấy, chụp ảnh lén... mà thôi giỡn chơi chứ từ lâu đã biết đến Bình như 1 ngừi nhiệt tình có phần ham hố, vui tính, lạc quan và lun mong muốn mọi người hòa đồng... galang nữa, kể ra cũng tốt chứ nhểy
... Khoa: thôi ông nội này ta nói chuyện nhiều năm lớp 10 nhưng cũng chả hỉu jề mấy, Bình tự nhận xét thêm đê mài. Nói vài câu thôi: đẹp trai, vui tính, galang, hát hay. múa giỏi , am hỉu về gái gú, đoàn đội ( 2 cái này chả đi đôi j` lắm ), trong giờ thể dục thì hay làm nên điều bất ngờ hô hô
... còn mình thì: đẹp trai ------------------- 9/10
galang ------------------- 11/10
giỏi thể thao ------------- 10/10
siêng năng chăm học---- 9/10
vui tính ------------------- 12/10
----------------------------
----------------------------
xạo quần ---------------- vô cực/ 10

CHÚ Ý ĐÂY CHỈ LÀ BỔ SUNG CHO EM BÌNH, KHI NÀO HẾT MỎI TAY SẼ NGỒI NỔ TIẾP

Sat Jan 29, 2011 12:56 pm

Quỷ_ThiếuNiên
cool_wind237

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 10769

e hèm mấy bạn nam có muốn nghe nhận xét ko?
mình thấy như trên là tương đối rồi bổ sung thêm chút thôi

Minh Dũng w Thiện: 2 thằng này tốt, chỉ phải nhiều khi lên cơn, bớt chửi thề giùm tao cho tao đỡ nhức đầu

D mập: phải xem lại về tư tưởng, suy nghĩ ko đc ổn lắm

Hưng: nhìn chung là được nhưng nhiều khi trở nên rất đáng ghét (vd: đi chơi mang lý theo làm)

Bảo: nhiệt tình + tốt bụng nhưng đôi khi nc hơi bị shock

Sơn: nó mà trầm tính à, nói nhiều kinh khủng

T. Hiếu: rất tốt, biết quan tâm tới mọi người, nc vui, nóng tính nhưng cũng mau hạ hỏa

Đức: cần phải sửa tính nóng nảy bộp chộp

Bình: khùng ko cần nói, làm ng` hòa giải cũng là ý hay đó chứ

Tuấn: nhìn im im vậy mà ghê lắm, có thể làm cái thùng chứa ( vì mau quên lắm) nhưng ko làm quân sư đc

H.Hiếu: dễ thương nhưng cứng đầu

Sat Jan 29, 2011 5:10 pm

Quỷ_ThiếuNiên
lanchi1805

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 16766
Birthday : 18/05/1993

uhm để coi mình hok wen thân mấy bạn nam cho lắm nên chỉ nhận xét vài n` thui
1.zà K:haizzz,nhân vật này thì có rất nhìu điều bức xúc:có tinh thần tự sướng hơi bị cao độ(cho điểm mình cao hơn mức bình thừơng,lại còn hay nói mình đẹp trai nữa chứ....),zui thì cười toe toét mà bùn thì mặt hầm hầm như sư tử,tính tình thất thường y chang con gái,v.v...
2.K.Hiếu:nói chung là trước zờ nx thấy bạn ấy là 1 n` hiền lành,trầm tính nhưng mừ dạo gần đây nói chiện nhìu thì thấy là hình như đều sai hết thì fải.Chơi thân òi mới thấy bao hình tượng ban đầu đều sai hết:thik chọc người khác(tiêu biểu là thượng đế...),tuy hok tỏ ra bề ngoài nhưng mừ chắc cũng là một người ham hố đi chơi hơn ở nhà(cái này zống mình),nhưg mừ dc cái là cũng tâm lý,dễ nói chiện,...
3.ba:bề ngoài thì có vẻ nham nhở(mà có khi nham nhở thật)nhưng đôi lúc nghiêm túc thì lại rất đáng sợ,nói chung là nhiệt huyết zới lớp(nhất là ba cái zụ nhảy nhót),có cái là hay nổi cơn khùng bất chợt...
4.Bình bông:đẹp trai dễ thương, mang một vẻ ngoài rất là girly(dc cái là bù lại tính tình rất manly,dù có dôi khi cũng hay thik làm những điều mừ con gái hay làm:xếp hạc,xếp sao,....)
5.ku thiến:thằng này cũng nhìu cái để nói.Nếu mới tip xúc zới nó thì chắc sẽ nghĩ là mặt thằng này chai òi, có chửi nó cũng như đàn gẩy tai trâu, nhưng thật chất lại là một thằng rất tự trọng.nếu chỉ mới wen bit thì sẽ nghỉ nó là một thằng vô tâm,hay chửi bậy nhưng thật chất lại là một đứa rất wan tâm tới bạn bè(nhìu khi còn hơn cả bản thân mình).Nói chung ku thiến dù hok đẹp trai nhưng ai cũng fải ngước nhìn(oách chưa mày )
mình chỉ nx dc nhiu đó thui.Nhưng sao mình thấy toàn nhận xét mấy bạn nam thui ấy nhỉ,member a2 cũng có nữ mừ?

Sat Jan 29, 2011 7:39 pm

S-Mod
graywolf1411

S-Mod

Xem lý lịch thành viên

Bài gửiTiêu đề: aaa

ối giời ơi mụ Chi rãnh rỗi chưa, nói là ko quen thân với các bạn nam cho lắm mà đòi đi nhận xét tui, đã vậy còn nhận xét đầu tiên mới ghê. Tui có thân thiết j` với bà đâu hô hô, ai cho bà nhận xét , với lại nhận xét chủ quan là ko dc
mà mọi ng` có để ý bả khen tên Hiếu trc ko, sau đó lại chê (ít thôi ), rồi lại khen nức nở. Có bệnh về mắt tui cũng thấy dc ah nha, ôi thương thay cho số kíp con người... mĩ hùng khó qua ải nam nhân . Rồi còn hum kara ố kề nữa...

Sat Jan 29, 2011 8:12 pm

Quỷ_BiếtĐi
King_Of_Devil

Quỷ_BiếtĐi

Xem lý lịch thành viên

Sau mot dem daj suy nghi ma moi chi co bi nhiu y kien ha~ Chan' The' Ak` ma` co Binh` noi tao vs Thien' khung` cho~ nao`. Xin noi ra de e con bik sua saj(Nam sau len DH con cua gaj)
Nhaymat

Sat Jan 29, 2011 8:28 pm

TrialMod
MrBoomer

TrialMod

Xem lý lịch thành viên

King_Of_Devil đã viết:
Sau mot dem daj suy nghi ma moi chi co bi nhiu y kien ha~ Chan' The' Ak` ma` co Binh` noi tao vs Thien' khung` cho~ nao`. Xin noi ra de e con bik sua saj(Nam sau len DH con cua gaj)
Nhaymat
ko khùng mới lạ, thằng nào làm bài ko đc đập bàn rầm rầm như con nít 3 tuổi ấy nghĩ đi nghĩ lại thằng Thiến ko đến nỗi khùng thiệt, chỉ mỗi pé Jolly nhà ta là bất thường thôi

Sat Jan 29, 2011 8:52 pm

Quỷ_ThiếuNiên
trankimbao93

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 37680

D~ mà sửa sai thì nó ko còn là nó nữa...

Sat Jan 29, 2011 8:53 pm

Quỷ_BiếtĐi
King_Of_Devil

Quỷ_BiếtĐi

Xem lý lịch thành viên

Uhm` day' la` dj~ vang~ roi`

Sat Jan 29, 2011 9:25 pm

Quỷ_ThiếuNiên
lanchi1805

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 16766
Birthday : 18/05/1993

graywolf1411 đã viết:
ối giời ơi mụ Chi rãnh rỗi chưa, nói là ko quen thân với các bạn nam cho lắm mà đòi đi nhận xét tui, đã vậy còn nhận xét đầu tiên mới ghê. Tui có thân thiết j` với bà đâu hô hô, ai cho bà nhận xét , với lại nhận xét chủ quan là ko dc
mà mọi ng` có để ý bả khen tên Hiếu trc ko, sau đó lại chê (ít thôi ), rồi lại khen nức nở. Có bệnh về mắt tui cũng thấy dc ah nha, ôi thương thay cho số kíp con người... mĩ hùng khó qua ải nam nhân . Rồi còn hum kara ố kề nữa...
he he,chẳng wa ông là n` mà tui thấy nhìu điểm xấu để nói nhất nên mới ưu tiên nói trc đó chứ(đó là chưa kể hết tội đâu).Còn cái hum ka ra ô kê tui thấy có gì đâu ta?nhìu khi tui nghĩ có lẽ ông cũng nên đi khám mắt thật đi hehe

Sat Jan 29, 2011 9:26 pm

Quỷ_ThiếuNiên
cool

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên

Típ tục thoai....Về phần G thì ông bà ta có dạy "B G thụ thụ bất thân"...Câu này có nghĩa là gì thì B hok rõ lắm chỉ bik là B G hok đc thụ thân nhau=> B nx có sai thì đừng hội đồng... Nhứt là 2 hót G Rèo + Dĩnh....
_Chi: Khá là fish tính... Bộ tóc chứng minh tất cả ăn nói hoạt bát....tính cách mạnh mẽ...lovely
_Hoàng: Tete...Như nhận xét ở trên thì H bị ăn hiếp roài Theo ta thì Hoàng dễ thương hiền lành trong sáng...Giám nghĩ giám làm nữa...Đáng để cho pé Rèo vs pé Dĩnh noi theo
_Quyên: Bik nói sao dey....Nói chung là chân thành, zui tính, chịu khó ...Mặc dù nhìu lúc ham hố hại bạn (Môn toán )
_Heo: 1 trong những người thân vs B đầu tiên... Hiền, Dễ thương, Điệu (Cái này thì con trai ko có ý kiến nhưng con gái là hok thix lắm...Lý do vì sao ...Pó tay), Có chuyện gì cũng dấu trong lòng ko bao giờ mún nói ra hay chia sẻ vs bất kỳ ai....Cái này thì mong là khắc phục dc...
_Nguyên: Hoạt bát...Lanh lợi ... Hòa đồng(Giống con nick ghê ^^!)...Hok có chỗ để ta "Chửi"
_Mi: Lại 1 mem thân nữa( Ngày đầu tiên thì phải) Để coi : Tính tình rất dễ thương Nhưng hơi nóng thì phải...Rất nghiêm nữa...Lúc nào cũng wan tâm mọi người... Đặc biệt : Khắc dc thèng mập
_Nga: Hơi bị Shy...nói chung là quá nữ tính...
_M.Linh: Cái này thì hơi bị khó...B hok dc típ xúc nhìu vs L....Chỉ thấy L cười...Pó tay...
_Pé Na Người ta nói thì anh sao em zậy Theo lời của tụi em trai trong lớp...Em ta wa dễ thương..Chăm ngoan...Cá tính...Lun bik nhìn rộng mọi vấn đề(Trừ 1 số chuyện nhỏ) Nhưng hok sao...Nhiệt tình vs các hoạt động của lớp...Nói chuyện quá duyên... Nhìu wa kể hok hết..Thôi thì để các em trai A2 típ nối vậy....
_V.Anh: 1 Trong những hot G của lớp...Nhiệt tình...Nói chuyện thì rất chuẩn...(Chỉnh B wài ^^!) ... Tuy là bị tụi Boy chọc da ... nhưng dc cái là rất nữ tính Nhìu trai theo....
_Vân: Lun là người yếu...về tình cảm...Tuy đã đi USA rùi nhưng mọi người vẫn quan tâm "em" (Đọc roài thì zui lên nha)...Nhỏ nhắn dễ thương...Nhưng mà nên yêu đời hơn nữa...Chúc "Em" Vượt wa dc mọi trở ngại bên USD...Quên USA
_Móm( Kaka...Đứa mà ta chờ lâu nhứt): Học quá giỏi (Cái này chắc chỉ có em Rèo là cạnh tranh ), Dễ thương (Răng cực đẹp), Khùng...Vô đối=> Nhìu anh mê ...Lun quan tâm và giúp đỡ bạn bè...Lúc nào cũng vô tư...đặc biệt là quá ...DỮ (Chưa quen đã chửi ta rùi )...Nói chung là dễ...Thương ^^!
_Hiền: Từ trc tới giờ H là 1 trong những người quan tâm B nhứt ... Lun động viên an ủi B...Tính tình thì hiền lành... Hơi dữ 1 chút nhưng thua xa chị móm nhà ta... ^^!
Tuy là có nhìu khó khăn trong việc đi chơi của lớp nhưng cũng cố gắng tham gia ^^!

............................Giờ thì B chỉ post nửa lớp...Còn nữa mai xữ típ.....Giờ sốt cao quá...Thua..(Mai còn nhìu cái hấp dẫn hơn )

Sat Jan 29, 2011 10:31 pm

Quỷ_BiếtĐi
dakavip

Quỷ_BiếtĐi

Xem lý lịch thành viên
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 9776
Birthday : 13/06/1993

Daka thi ko co nx gi nhiu.Con trai k thay ai cung nhu ai.
Noi chung tinh tinh ai cung co nhuoc diem nhung khac phuc 1 chút la oki
Con gái thi k chi xin nx vai nguoi than vs k :
1 la sương iu cua k : Hiền dể thương đảm đang nhiệt tình hòa đồng...theo k la vay.haha.
2 la thu* : ai noi thu* du~ chu k tha'y la hiền, de thuong, hoc gioi, sieng nang,noi chung la khau~ ba't doi' ta^m. chi co' hoi khung khung chut thoi
3 la Va : cung hien, de thuong, hoc cung gioi, cau toan,sieng nang nua,hj
4 la nhi : de thuong ( cai nay k khen tu nam lop 10 ), kha nong tinh nhung noi chung la to't, chi co dieu luu i la nen tham gia cac hd cua lop nhiu hon nua hen
K ko biet dung tu la'm nen ko dam nx nhiu ng`.Khi nao rah spam tip.

Sun Jan 30, 2011 3:35 pm

TrialMod
MrBoomer

TrialMod

Xem lý lịch thành viên

thằng ku daka nó nhận xét sao nhức hông wa' có cần phải vậy ko mài Nghingo
dù sao thì cũng có vài ý kiến về mấy bạn G nhà mình sau mấy năm học chung hok bik đúng hay ko nhưng cứ nói ra cho mấy ku B nó nhận xét xem đúng hok
+3 tạng: tính bà này nó điên điên khùng khùng, ít nói lúc đầu nhưng khi đã quen thân thì nói cứ như cái máy phát, biết cách lắng nghe người khác nhưng nghe xong thì ko bik khuyên cái j` cho người ta hỉu mà còn làm thêm đau lòng nức nở
+ Thảo: dễ tính, vui vẻ, giỏi thể thao, nhìn thì tưởng con trai nhìu hơn nhưng khi tiếp xúc nhìu mới thấy hết cái con gái bên trong
+Diệu: rất ư là con gái, vui tính và có nhìu ẩn giấu đôi khi làm người khác bất ngờ, có khả năng giấu cảm xúc rất tốt... và cười khá dễ thương
+ má CL: bà già này thì khỏi nói đi, lúc thì hiền như bụt, lúc thì như dì ghẻ, dạo này còn thêm cái tật mê zai mới đau đớn chớ kết bả 1 cái sau này ngủm mình có phần trong tài sản Dongdinh
+ Lê Trang: tính tình chơi đc, hơi ít ngoại giao nên ko nhìu người biết đến, hi vọng năm cuối mày sẽ kết đc nhìu bạn hơn Chopmat
Hình như hết tổ 4 rồi thì phải thôi post xem đỡ còn mấy bạn nữ khác để mình về search google thêm rồi sẽ post típ

Được sửa bởi MrBoomer ngày Sun Jan 30, 2011 10:22 pm; sửa lần 1.

Sun Jan 30, 2011 8:57 pm

Quỷ_ThiếuNiên
cool

Quỷ_ThiếuNiên

Xem lý lịch thành viên

Thiệt là 2 thèng...Nhát gái Ko hám gái dc như ta Nhìn sơ wa là bik tính cách các G trong lớp
Típ tục wa tổ 3 + 4 nè...Cái này thì có nhìu chiện để nói...
_Vy: Khá là cao tính tình hiền lành...Học giỏi...Tuy nhiên hơi ít đi chơi zới lớp
_L.Hương: Hơi khó hòa đồng (Theo B là zỵ) ...B hok dc típ xúc nhìu nên hem giám nx ... Ehem
_Ngọc nè: Thân hình nhỏ nhắn...xinh xắn...Dễ thương..Tham gia khá nhìu hoạt động của lớp (Níu gia đình hok cấm)..Chịu cực chịu khó nữa Ok Hok có chỗ chê Love
_Quỳnh: Học chung trường B từ năm cấp 2 ...Wa cấp 3 cũng hok dc thân cho lắm ..Nói chung là nhiệt tình ...Hiền lành... Nhìu bồ
_P.Trang_Phương: Học quên trời đất... quá hiền...Tuy nhiên hok dc thân vs lớp lắm (Hok bik đúng hok ta) Tại B thấy mấy U chỉ chơi theo nhóm ko àh...
_T.Hiếu: Hơi bị nghiêm...Tích cực tham gia + tố chức các hoạt động của lớp (Thật là ngưỡng mộ) tuy nhiên tính khá nóng ... Dc cái hòa đồng + dễ làm lành + Chăm ko có gì tả (chỉ có pé Rèo mới tả nổi)
_H.Sương: "Hiền dể thương đảm đang nhiệt tình hòa đồng...theo k la vay.haha"=>Nó khen người ta mà cười ghê quá... Thôi thì là 1 người bạn thì B nx thẳng thắng vậy....Chăm ngoan...học giỏi (Mặc dù có hay lo ra...)...Lúc nào cũng cười (Khá tươi...Khá dễ thương)...Lun quan tâm và giúp đỡ bạn bè...Nhạy cảm nữa (Người duy nhứt khắc dc thằng kia )...Đảm đang ..."thương chồng lo con" =>Rèo ...Đặc biệt...Nhỏ em khá sock
_Mai(Cái này nhỉu cái để nói): Nói chung theo nx của Boys trong lớp từ năm lớp 10...M dễ thương (Được xếp là hot G của lớp...Riêng Quyết + Tâm thì chỉ có Móm mới là hot) ...Hiền lành ....Học giỏi ...Chịu cực (Thũ quỷ mà) ...Còn ta nhận xét như zầy...Đầu năm lớp 10 M cũng chỉ là 1 bạn bình thường...Hok có gì đặc biệt...Thua em ta nhìu ...Tới khi bik tới M... Nói ra thì hơi kì... B ghét M kinh khũng (Chắc là G duy nhứt mà B ghet... Hok mún nói chuyện lun) Về lí do thì hok giám nói ^^! Ai thắc mắc hỏi Na (Mà em ta giữ bí mật vô đối)... Từ khi tham gia đội nhảy cổ động (Động tác lại là hiện đại) ...Thì B thấy zầy: M cũng khá dễ thương...Tuy zậy có hơi dữ... Nóng tính... Nghiêm khắc (Cái này thì B hok thix lắm)...Có thể nói như là suy nghĩ quá khắc khe hay sao á... Chịu cực chịu khó...Zỳ lớp "hy sinh" ...Àh... 1 điểm nữa khá giống V.Anh: Nói chuyện rất chuẩn...Chỉnh hoài ... Mong là BFF
.........................ten .......................tèn .........................ten ....................

Sponsored content

The last...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Dùng nick trong 4rum để xưng hô, là tôn trọng mọi người.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài

Đăng Nhập NhanhThanks for viewing A2_NCT ^_^!
.:Đăng kí:.  |  .: Quên mật khẩu :.
Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create a free blog