A2_NCT-4rum
W€L¢0¶v¶€ †0 D€ƒi£’§ ƒα¶v¶i£¥
2g€†h€r, w€ Mαk€ α h€αV€n 4 µ & µ§
2g€†h€r, w€ Mαk€ α h€αV€n ƒ0r ¥0µ απd µ§


Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
MrBoomer (428)
 
graywolf1411 (366)
 
cool_wind237 (333)
 
trankimbao93 (331)
 
Hiễm (329)
 
Nothing Is Impossible (313)
 
cool (310)
 
lanchi1805 (250)
 
Thanh Huong (239)
 
Administrator (223)
 
Bài gửiNgười gửiThời gian
THÔNG BÁO LỊCH ĐI CHƠI TẾT Mon Jan 09, 2012 10:49 pm
Mặt trái con người qua các chòm sao Mon Jan 02, 2012 6:03 pm
7 cách khiến một chàng trai rung động Sat Dec 31, 2011 4:42 pm
Điểm khác nhau giữa con gái Bắc Và Nam Sat Dec 31, 2011 4:31 pm
Bàn 'iu' Thu Dec 29, 2011 5:35 pm
Chém gió hội Fri Oct 14, 2011 8:25 pm
Kỷ Niệm Dưới Mái Trường Tue Sep 06, 2011 8:50 am
Thế là người Việt Nam :)) Tue Aug 16, 2011 10:12 pm
"Splitscreen -- A Love Story" khá dễ thương... xem thử nha ^^! Sun Aug 14, 2011 2:20 pm
Ranh giới... Fri Aug 12, 2011 9:46 pm
Kon njk bjk ju Wed Aug 10, 2011 11:21 pm
Môn học yêu thích nói gì về bạn? Wed Aug 10, 2011 11:12 pm



Share | 

 

 ai giỏi thì giúp mình giải bài này với !! Khó wa' T.T

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Fri Mar 26, 2010 11:02 pm

NewUser
dragonti15

NewUser

Xem lý lịch thành viên
Tổng số bài gửi : 1
Tài sản - A2$ Tài sản - A2$ : 8571
Join date : 26/03/2010

Bài gửiTiêu đề: ai giỏi thì giúp mình giải bài này với !! Khó wa' T.T

 
chứng minh phương trình sau luôn có nghiệm với mọi a,b bít 0<a<b :
sin^10(x)-x=(a*sin^10(a)+b*sin^10(b)-a^2-b^2)/(a+b)
giải giùm mình nghen !! Đa tạ nhìu lắm! T.T



 

ai giỏi thì giúp mình giải bài này với !! Khó wa' T.T

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Dùng nick trong 4rum để xưng hô, là tôn trọng mọi người.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài

Đăng Nhập NhanhThanks for viewing A2_NCT ^_^!
.:Đăng kí:.  |  .: Quên mật khẩu :.
Forumotion.com | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs.com